| công nghệ | LCD |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Kích thước va | 58,104 mm * 103,296 mm |
| Kích thước phác thảo | 61,5 mm * 112,3 mm * 1,5 mm T |
| Loại bảng điều khiển | LCD TFT |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,2025mm |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng | 450 cd/m2 |
| Loại LCD | Thông thường màu đen |
| Độ sáng bề mặt | 420 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước | 57,14 X 96,85 X 1,95 mm |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| KÍCH CỠ | 0,96 inch |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,17925 mm |
| Góc nhìn | Ngang 170°, dọc 160° |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | 4 SPI |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
|---|---|
| Từ khóa | 2.0 Inch TFT LCD Module |
| Loại giao diện | 4Dòng SPI |
| Lái xe | ILI9488 |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu trắng |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước | 19,65(H)*36,76(V)*1,6(D)mm |
| Kích cỡ | 1,47 inch |
| Kích thước mô -đun | 34,0 * 42,9 mm * 2,2 tấn |
|---|---|
| Loại LCD | IPS |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
| Loại màn hình | TFT |
| Giao diện | MCU 8080-8BIT |
| Kích thước | 42,72(H)* 60,26(V)* 2,40(D)mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
| Kết nối FPC | 18PIN, loại hàn |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Màu hiển thị | 16,7 triệu |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 13,3 inch |
| Khu vực hoạt động | 293,76 X 165,24 (mm) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |