| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ sáng | 250 CD/m2 |
| Nghị quyết | 240*240 điểm ảnh |
| Kích thước mô-đun | 31,52(W) x 33,72(H) x 1,94(T) |
| Kích thước hiển thị | 1,54 inch |
| Độ sáng | 200 cd/m2 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Kết nối | RGB |
| Loại giao diện | LVDS |
|---|---|
| Loại LCD | RTP |
| Kích cỡ | 8,0 |
| Nghị quyết | 1024*768 |
| Kích thước mô -đun | 174,00×136,00×2,45mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Độ sáng | Có thể tùy chỉnh |
| Loại LCD | TFT |
| công nghệ | LCD |
| Kết nối | SPI |
| Kích thước AA | 30,60(W) x 40,80(H) |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Số pin | 14 chốt |
| Các loại giao diện | SPI 4 dây |
| Nguồn sáng | Đèn LED trắng*6 (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 4,3 inch |
| Số ghim | 45 chân |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kết nối | Cắm (Có thể tùy chỉnh) |
| Khu vực hoạt động | 43,2(H) *57,6(V) (2,8 inch ) |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 1000 Cd/m2(nit) |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kết nối | Đang cắm vào |
| Số ghim | 50pin |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-4 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100000/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đèn nền | Tiêu thụ năng lượng thấp |
|---|---|
| Giao diện | MCU16 bit |
| Kiểu | TFT, LCD TFT |
| Pixel sân | 480x800 |
| phác thảo mm | 57,86*97,70*3,93MM |
| tên | LED Backlit TFT LCD Màn hình |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Loại bảng | màn hình lcd ips |
| Số PIN | 50 mã PIN |
| Loại | TFT,LCM |