| hàng hóa | Màn hình LCD LCD 3,6 inch |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 107,13(W )×107,13(H)×9,76(T) Mm |
| Định nghĩa giao diện | RGB24 bit |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Ic trình điều khiển | ST72566 |
| Độ chói | 1000 CD/m2 |
|---|---|
| Sự liên quan | ZIF |
| Khu vực hoạt động | 137,47(W) X 77,23(H) (mm) |
| nghị quyết | 1024x600 pixel |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Gam màu | RGB |
|---|---|
| Số pin | 40 pin |
| Độ sáng bề mặt | 500 Cd/m2 |
| Kết nối | ZIF FPC 46mm |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kích thước tổng thể | 36,67(H) X 88,45(V) X 1,61(T) mm |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 3,51 inch |
| Góc nhìn | Góc nhìn toàn màn hình IPS (80/80/80/80) |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Khu vực hoạt động | 36,72×48,96mm |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng bề mặt | 1000 CD/m2 |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ phân giải tối ưu | 800*1280 |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Xem hướng | tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình màu 8 inch |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích cỡ | 1,3 inch |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Ghim | 14 |
|---|---|
| Số lượng chấm | 240 RGB x 320 |
| loại sản phẩm | LCD TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -30oC đến +85oC |
| Phác thảo kích thước | 42,72x60,26x3,05mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Xem hướng | tất cả |
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Các loại giao diện | SPI |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước phác thảo | 21,16x29,22x1,9mm |
| Kết nối | Loại đầu nối FPC |
| Số pin | 13 chốt |