| ชื่อ | จอแสดงผลกราฟิก LCD |
|---|---|
| ประเภท LCD | FSTN ((สีดํา-ขาว) |
| ขนาดการแสดงผล | 128x64 พิกเซล |
| วี.ดี.ดี | 3.0V |
| ความสว่าง | > 100 cd/m2 |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567 |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ปณิธาน | 128x64 พิกเซล |
| หมายเลข FPC | 30pin |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาด 128x64 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบโมโนโครมแบบสะท้อนแสง |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ประเภท LCD | fstn บวก |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาด 128x64 |
|---|---|
| ขนาด | 93 มม. x 70 มม. x 12 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| หมายเลข FPC | 10pin |
| ขนาดการแสดงผล | 128X64 |
| ประเภท LCD | FFSTN แง่บวก |
|---|---|
| ขนาด | 93.0mm x 70.0mm x 12.0mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000: 1 |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อ 18 พิน FPC |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| มุมมอง | 160 องศา |
| หมายเลข FPC | 21PIN |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567A |
| ชื่อ | โมดูลจอ LCD มโนครอม |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| อุณหภูมิ strorage | -30-80'C |
| ขนาดจุด | 0.55mm ((L) * 0.4mm ((W) |
| พื้นที่ดู | 76 (w)*26 (h) มม. |
| พื้นที่ใช้งาน | 66.52 (ก) x33.24(ส) |
|---|---|
| แสงไฟ | แสงไฟ LED (โดยปกติจะเป็นสีขาวหรือสีน้ำเงิน) |
| อินเทอร์เฟซ | MCU |
| ขนาดหน้าจอ | 80.0(ก) X 54.0 (ส) X 9.7(ล) |
| ไอซีคอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| จำนวนอักขระ | 16 ตัวอักษร x 2 บรรทัด |
| คอนโทรลเลอร์ | SED1520 หรือเทียบเท่า |
| จุดสนาม | 0.6 มม. (l)*0.49 มม. (W) |
| ขนาดโมดูล | 84.0 (w) ´44.0 (h)´ 9.3 สูงสุด (t) |
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
|---|---|
| พื้นที่ดู | 114.0 (w) ´64.0 (h) |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| คอนโทรลเลอร์ | T6963C หรือ Equ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | HDMI, VGA |