| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Đen-trắng), Tích cực |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
| VDD | 3.0v |
| Độ sáng | > 100 cd/m2 |
| IC điều khiển | ST7567 |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| nghị quyết | 128x64 pixel |
| Số FPC | 30pin |
| tên | Màn hình LCD 128x64 |
| tên | Màn hình LCD FSTN đơn sắc phản chiếu |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Giao diện | SPI |
| Loại LCD | FSTN, tích cực |
| tên | Màn hình LCD 128x64 |
|---|---|
| Kích thước | 93mm x 70mm x 12 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Số FPC | 10pin |
| Kích thước hiển thị | 128x64 |
| Loại LCD | FFSTN, Tích cực |
|---|---|
| Kích thước | 93,0mm x 70.0mm x 12.0mm |
| Điện áp | 3.0v |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |
| Đầu nối | Đầu nối 18 chân FPC |
| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| Góc nhìn | 160 độ |
| Số FPC | 21PIN |
| IC điều khiển | ST7567A |
| tên | Mô-đun màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Temp Strorage | -30-80'C |
| Kích thước chấm | 0,55mm (L)*0,4mm (W) |
| Nhìn xung quanh | 76 (w)*26 (h) mm |
| Khu vực hoạt động | 66,52 (W) x33,24 (H) |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED (thường có màu trắng hoặc xanh) |
| Giao diện | MCU |
| Kích thước màn hình | 80,0(W)X54,0(H)X9,7(D) |
| IC điều khiển | ST7567 |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Số lượng ký tự | 16 ký tự x 2 dòng |
| Bộ điều khiển | SED1520 hoặc tương đương. |
| chấm sân | 0,6mm (L)*0,49mm (W) |
| kích thước mô-đun | 84.0 (w) hạng 44.0 (h) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
|---|---|
| Nhìn xung quanh | 114.0 (w) hạng 64.0 (h) |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Bộ điều khiển | T6963C hoặc EM. |
| Loại giao diện | HDMI, VGA |