| tên | Mô-đun LCD bánh răng 128x64 |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Xám), Tích cực |
| Kích thước màn hình | 128x64 |
| Điện áp | 3.3V |
| IC điều khiển | UC1701X |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30- 80degreee |
| xem thiên thần | 6 giờ |
| chấm | 160*128 |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0~+50°C |
| Màu hiển thị | Đen |
| chấm | 128*128 |
| Điện áp ổ đĩa LCD | 5.0v |
| Giao diện | song song 8 bit |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| nghị quyết | 128x64 |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 đến 70 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ~+60 |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
|---|---|
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Panel Type | IPS |
| Compatibility | PC and Mac |
| Screen Size | 0.96 inches |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Đề án lái xe | 1/64 chu kỳ nhiệm vụ, 1/9 xu hướng |
| Đèn hậu | Đèn LED (màu vàng-xanh) |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| phương pháp ổ đĩa | 1/65Duty 1/9 sai lệch |
| Giao diện | LVDS |
|---|---|
| Hoạt động tạm thời | -20+70 |
| Công tắc tơ | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Chế độ hiển thị | Tích cực hoặc tiêu cực |
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Kích cỡ | 2.4 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Y tế, Điện tử tiêu dùng |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Loại hiển thị | COG (Chip-on-Glass) |
| IC điều khiển | S6B0724 |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Giao diện | Giao diện nối tiếp/song song |
| Kích thước tổng thể | 58,70×38,50×4,50 (độ dài FPC không bao gồm) |
| vi mạch | ST7567 |