| ชื่อ | โมดูล LCD ขนาด 128x64 |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | FSTN (สีเทา) บวก |
| ขนาดจอแสดงผล | 128X64 |
| โวลเตชั่น | 3.3V |
| ไอซีไดร์เวอร์ | UC1701X |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~+70 ℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30- 80degreee |
| ดูเทวดา | 6 นาฬิกา |
| จุด | 160*128 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0~+50°ซ |
| สีที่แสดง | สีดำ |
| จุด | 128*128 |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์แอลซีดี | 5.0V |
| อินเทอร์เฟซ | ขนาน 8 บิต |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ปณิธาน | 128X64 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ~+60 ℃ |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
|---|---|
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Panel Type | IPS |
| Compatibility | PC and Mac |
| Screen Size | 0.96 inches |
| ชื่อ | หน้าจอ Lcd มโนครอม |
|---|---|
| โครงการขับรถ | 1/64 วงจร การ ทํา งาน, 1/9 |
| ไฟหลัง | LED (สีเหลืองเขียว) |
| ความสว่าง | 250cd/m2 |
| วิธีการขับเคลื่อน | 1/65duty 1/9 อคติ |
| อินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
|---|---|
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20+70 ℃ |
| คอนแทคเตอร์ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| โหมดการแสดงผล | บวกหรือลบ |
| ประเภทการแสดงผล | ฟันเฟือง |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 Hz |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| สี | 262K |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม, การแพทย์, อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์สำหรับผู้บริโภค |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ประเภทการแสดงผล | COG (Chip-on-Glass) |
| ไอซีไดรเวอร์ | S6B0724 |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซแบบอนุกรม/ขนาน |
| ขนาดโดยรวม | 58.70×38.50×4.50(ไม่รวมความยาว FPC) |
| ไอซี | ST7567 |