| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Loại LCD | HTN dương tính, lây truyền |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nghị quyết | 160*160 |
| Kích thước phác thảo | 82,2(L) X 76,0(W) X 9(T) mm |
| độ sáng | tùy chỉnh |
| Kết nối | Pin kim loại (Có thể tùy chỉnh) |
| Kết nối | FPC |
|---|---|
| Kích thước vùng V | 41*32.5mm hoặc tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Kích cỡ | 45,1 * 38,2mm * 0,7mm hoặc Tùy chỉnh |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| màu đèn nền | Trắng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0~+50℃ |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Đầu nối | Pin, 34 số |
| tên | Màn hình LCD 2,9 inch |
|---|---|
| Độ sâu màu | đơn sắc |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến 60 độ C |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 128x64 |
| Phác thảo | 15X15X2.42 (mm) |
|---|---|
| Trưng bày | OLED |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| FPC | 4 pin |
| Kích thước pixel | 0,155 x 0,155 (mm) |
| Kích thước | 65,8 X 36,8 X 6,2 mm |
|---|---|
| Kích thước xem | 53,0 X 24,6 mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Góc nhìn | 6:00 |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Màu hiển thị | Trắng xanh tùy chọn |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Tùy chọn) |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Sự liên quan | Hàn/Hotbar (có thể tùy chỉnh) |
| Drive Duty | 1/64 Duty |
|---|---|
| Number Of Pixels | 128*32 |
| Active Area | 55.02(W) x13.10(H) mm |
| View Area | 57.02(W) x15.10(H) mm |
| Response Time | 10µs |
| Điện áp hoạt động | 3,3V / 5V |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,18mm |
| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
| Tỷ lệ tương phản | Lên tới 10.000:1 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |