| ขนาดจอแสดงผล | 128x64 พิกเซล |
|---|---|
| ความสว่าง | 180 CD/M2 |
| มุมมอง | 6:00 น |
| ขนาดโมดูล | 79.05(ย) X 35.2(ก) X 8.04(ส) (มม.) |
| แสงไฟ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
|---|---|
| สีแบ็คไลท์ | แบ็คไลท์สีเขียว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +60°C |
| ปณิธาน | 128X64 |
| แสงไฟ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| สีที่แสดง | ขาวดำ (ขาวดำ) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V (ค่าทั่วไป) |
| ชิปคอนโทรลเลอร์ | ST7565R |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ตัวเชื่อมต่ออินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ 8080 MCU หรืออินเทอร์เฟซ MCU 6800 หรืออินเทอร์เฟซ SPI 4 บรรทัด |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD 7 |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
| ประเภทการแสดงผล | HTN ลบ, ส่งผ่าน |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | 0 ถึง 50 ℃ |
| ไดรเวอร์ IC | AIP31621E |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ปณิธาน | 320*240 พิกเซล |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความส่องสว่าง | 250cd/m2 |
| ประเภทแผง | IPS |
| แรงดันไฟฟ้าในการขับขี่ | 2.4~5.5V |
|---|---|
| วิธีการขับขี่ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| แสงไฟ | อุปกรณ์เสริม (ไฟแบ็คไลท์ LED) |
| มุมมอง | 12.00 น |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 400 ซีดี/ตรม. (ทั่วไป) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| อินเทอร์เฟซ | SPI 4 สาย |
| การดูทิศทาง | 80° ทุกทิศทาง |
| ขนาดหน้าจอ | 1.14 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°ซ ถึง 50°ซ |
| ขนาดหน้าจอ | 3.5 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบ (ปรับแต่งได้) |
| ไฟแบ็คไลท์ LED | สีขาว 2pcs |
|---|---|
| ปณิธาน | 128X64 |
| คอนโทรลเลอร์ | ST7033 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ℃ ถึง 80 ℃ |
| เวลาตอบสนอง | 5 ms |
| อินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
|---|---|
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20+70 ℃ |
| คอนแทคเตอร์ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| โหมดการแสดงผล | บวกหรือลบ |
| ประเภทการแสดงผล | ฟันเฟือง |