| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
|---|---|
| độ sáng | 180 CD/m2 |
| Góc nhìn | 6:00 |
| kích thước mô-đun | 79,05(L) X 35,2(W) X 8,04(H) (mm) |
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| Kết nối | Đang cắm vào |
|---|---|
| màu đèn nền | đèn nền xanh |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +60°C |
| Nghị quyết | 128x64 |
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3,3V (Giá trị điển hình) |
| Chip điều khiển | ST7565R |
| Loại phân cực | biến đổi |
| Trình kết nối giao diện | Giao diện MCU 8080 HOẶC Giao diện MCU 6800 HOẶC Giao diện SPI 4 dòng |
| Tên | Màn hình phân đoạn LCD 7 |
|---|---|
| Màu nền | Trắng |
| Loại hiển thị | HTN âm tính, lây truyền |
| Hoạt động temp | 0 đến 50 |
| Trình điều khiển IC | AIP31621E |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Nghị quyết | 320*240 điểm ảnh |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ chói | 250cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| lái xe điện áp | 2,4 ~ 5,5V |
|---|---|
| Phương pháp lái xe | 1/4 Nhiệm vụ 1/3 Bias |
| Đèn nền | Tùy chọn (đèn nền LED) |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Độ sáng bề mặt | 400 Cd/m2 (điển hình) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Giao diện | SPI 4 dây |
| Xem hướng | 80° Mọi hướng |
| Kích thước màn hình | 1,14 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại màn hình | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Đèn nền LED | Trắng, 2pcs |
|---|---|
| nghị quyết | 128x64 |
| Bộ điều khiển | ST7033 |
| Nhiệt độ bảo quản | -30℃ đến 80℃ |
| Thời gian đáp ứng | 5 ms |
| Giao diện | LVDS |
|---|---|
| Hoạt động tạm thời | -20+70 |
| Công tắc tơ | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Chế độ hiển thị | Tích cực hoặc tiêu cực |
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |