| Kích thước AA | 30,60(W) x 40,80(H) |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Số pin | 14 chốt |
| Các loại giao diện | SPI 4 dây |
| Kích thước mô-đun | 55,26x84,69x3,35 mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 480x800 |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Các loại giao diện | MIPI (Có thể tùy chỉnh) |
| Số đèn LED | 3LEDS |
|---|---|
| Nguồn điện | 2.8V |
| Xem hướng | 12 giờ |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| IC điều khiển | ST7789T3 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
|---|---|
| Kích thước | 42,72(W) x 59,46(H) x 2,34(T) |
| Độ chói | 400 cd/m2 |
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Sự liên quan | Trình cắm |
| Kích thước ngoại hình | 50.0(L) X 40.0(W) X 4.1(T)mm |
|---|---|
| Đề án lái xe | Chu kỳ làm việc 1/96, Độ lệch 1/10 |
| Độ phân giải màn hình | 160*95 |
| Giao diện | MPU (Có thể được tùy chỉnh) |
| Kích thước va | 47,0(L) X 30,0(W)mm |
| Kích thước màn hình | 1,09 inch |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 30,59 (H) x 32,98 (Dọc) |
| Nghị quyết | 240*240 điểm ảnh |
| Giao diện | SPI 4W |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Nguồn sáng | Đèn LED trắng*6 (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 4,3 inch |
| Số ghim | 45 chân |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kết nối | Cắm (Có thể tùy chỉnh) |
| Kích cỡ | 4 inch |
|---|---|
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Độ sáng bề mặt | 1000 Cd/m2 ( Có thể tùy chỉnh) |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Sự liên quan | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| nghị quyết | 128x 64 pixel |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | FSTN |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Đầu nối | COG+FPC, 10pin |
| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Màn hình chạm | Không. |
| Đang xem | Toàn cảnh |
| Số PIN | 24 mã PIN |
| Gam màu | RGB 100% |