| Độ sáng bề mặt | 350 CD/m2 |
|---|---|
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Số ghim | 30Pin |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Nghị quyết | 540x1080 pixel |
| Nhiệt độ bảo quản | -20~+70C |
|---|---|
| Cảng | Thâm Quyến/Hồng Kông |
| Kích thước LCM | 73,03 (h)*76,48 (v)*2.3 (d) mm |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Hỗ trợ tùy chỉnh CTP&RTP |
| góc quang | Tất cả |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Độ sáng | Có thể tùy chỉnh |
| Loại LCD | TFT |
| công nghệ | LCD |
| Kết nối | SPI |
| Độ sáng | 350 CD/m2 |
|---|---|
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Hướng xem | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Các loại giao diện | SPI / RGB (Có thể tùy chỉnh) |
| Số ghim | 7 chân |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | LCD |
| Giao diện | SPI |
| Kích thước phác thảo | 27,5(H) x 39,0(D) x 11,3(D)mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
|---|---|
| Số ghim | 24 mã PIN |
| Giao diện | MCU (Có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước phác thảo | 31,52x33,72x1,8 mm |
| Screentype | màn hình LCD |
| Nghị quyết | 128x160 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại màn hình | TFT |
| Sự liên quan | Hàn |
| Kích thước màn hình | 1,77 inch |
| Điện áp ổ đĩa LCD | 5.0v |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| giao diện | Đầu nối, LVD, MIPI, RGB, 8 bit) |
| Màu nền | màu trắng |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Nghị quyết | 128*128 pixel |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Ứng dụng | Đồng hồ thông minh |
| Xem hướng | 80° / 80° / 80° / 80° (Chế độ xem rộng IPS) |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |