| Trưng bày | Màn hình LCD tròn TSD |
|---|---|
| Màu sắc | Thông thường màu đen |
| Kích cỡ | 2,48 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Loại đèn nền | Đèn nền LED |
| tên | LED Backlit TFT LCD Màn hình |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Loại bảng | màn hình lcd ips |
| Số PIN | 50 mã PIN |
| Loại | TFT,LCM |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Operating Temperature | -20 to 70 degrees Celsius |
| Polarizer | Transmissive |
| Control Ic | ST7565R |
| Backlight Type | Green LEDs |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| kích thước mô-đun | tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | Màn hình LCD VA |
| công nghệ | LCD |
| hàng hóa | Màn hình LCD LCD 3,6 inch |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 107,13(W )×107,13(H)×9,76(T) Mm |
| Định nghĩa giao diện | RGB24 bit |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Ic trình điều khiển | ST72566 |
| Khu vực hoạt động | 66,52 (W) x33,24 (H) |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED (thường có màu trắng hoặc xanh) |
| Giao diện | MCU |
| Kích thước màn hình | 80,0(W)X54,0(H)X9,7(D) |
| IC điều khiển | ST7567 |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Giao diện | Giao diện nối tiếp/song song |
| Kích thước tổng thể | 58,70×38,50×4,50 (độ dài FPC không bao gồm) |
| vi mạch | ST7567 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
|---|---|
| Số pin | 18 chốt |
| Khu vực hoạt động | 48,60(W)x64,80 (H) (mm) |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Kích thước phác thảo | 54.0(W)x77.4(H)x2.4(T)(mm) |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích cỡ | 3,5 inch |
| Các loại giao diện | MCU&SPI |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước xem | 26.355x25.33mm |
| Loại sản phẩm | FSTN tích cực |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |