| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Người tiếp xúc | FPC |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C ĐẾN + 50°C,-10°C ĐẾN + 60°C,-20°C ĐẾN + 70°C, |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| tên | Màn hình màn hình LCD 5V |
|---|---|
| Màu đèn nền | Trắng, 3.0V, 90mA |
| Điện áp | 3.3V |
| Kích thước chấm | 0,32 × 0,32mm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~+80 ° C. |
| tên | màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| độ phân giải màn hình | 160*160 pexels |
| Loại LCD | FSTN, transflecitve/tích cực, 1/160duty, 1/10bias |
| Hiển thị | OLED |
| Nhìn xung quanh | 60,00 × 60,00mm |
| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| Góc nhìn | 160 độ |
| Số FPC | 21PIN |
| IC điều khiển | ST7567A |
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C ~ 70 ° C. |
| Chế độ hiển thị | Tiêu cực |
| Độ sáng bề mặt | 350 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 40,0L×28,0W×4,5H(tối đa) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Giao diện | MPU dòng 6800 HOẶC 8080 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Name | High Contrast LCD Display |
|---|---|
| Brightness | 250 cd/m² |
| Bias | 1/3 |
| Driver Ic Model | HT1621 |
| Type | VN LCD Display |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
|---|---|
| Nhìn xung quanh | 114.0 (w) hạng 64.0 (h) |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Bộ điều khiển | T6963C hoặc EM. |
| Loại giao diện | HDMI, VGA |
| Góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| nghị quyết | 240*240 |
| Yếu tố lái xe pixel | A-Si TFT |
| Từ khóa | Màn hình LCD 1,33 inch |
| FPC | 16PIN |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
| Giao diện | Giao diện SPI 4 dòng |
| Loại hiển thị | LCD |