| เทคโนโลยีการผลิต | ฟันเฟือง |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ผู้ติดต่อ | FPC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง + 50°C,-10°C ถึง + 60°C,-20°C ถึง + 70°C, |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| ชื่อ | 5V LCD Display Monochrome |
|---|---|
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว, 3.0v, 90ma |
| โวลเตชั่น | 3.3V |
| ขนาดจุด | 0.32 × 0.32 มม. |
| อุณหภูมิการเก็บ | -30 ~+80 ° C |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| ความละเอียดการแสดง | 160*160 Pexels |
| ประเภทจอแอลซีดี | fstn, transflecitve/positive, 1/160duty, 1/10bias |
| แสดง | โอแอลอีดี |
| พื้นที่ดู | 60.00 × 60.00 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| มุมมอง | 160 องศา |
| หมายเลข FPC | 21PIN |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567A |
| ขนาดหน้าจอ | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ~ 70 ° C |
| โหมดการแสดงผล | เชิงลบ |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 350 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| ขนาดเค้าร่าง | 40.0ยาว×28.0กว้าง×4.5สูง(สูงสุด) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| อินเทอร์เฟซ | MPU ซีรีส์ 6800 หรือซีรีส์ 8080 |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| Name | High Contrast LCD Display |
|---|---|
| Brightness | 250 cd/m² |
| Bias | 1/3 |
| Driver Ic Model | HT1621 |
| Type | VN LCD Display |
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
|---|---|
| พื้นที่ดู | 114.0 (w) ´64.0 (h) |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| คอนโทรลเลอร์ | T6963C หรือ Equ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | HDMI, VGA |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ปณิธาน | 240*240 |
| องค์ประกอบการขับขี่พิกเซล | a-si tft |
| คำหลัก | จอแสดงผล LCD 1.33 นิ้ว |
| FPC | 16พิน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| สีที่แสดง | ขาวดำ (ขาวดำ) |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ SPI 4 บรรทัด |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |