| ประเภท LCD | IPS |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| หมายเลขพิน | 10pin |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 31.52 x 33.72 x 1.94สูงสุด(D) มม |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V / 5V |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.18มม |
| ขนาดโดยรวม | 35.1 x 30.9 x 3 มม |
| อัตราส่วนความคมชัด | มากถึง 10,000:1 |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +85°C |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | อินเทอร์เฟซ SPI 4 สาย |
| ขนาดเค้าร่าง | 100.5(L) X 33.5(W) X 6.3(T) มม |
| โหมดแสดงผล | เมทริกซ์แบบพาสซีฟ |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 วงจรทํางาน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +70°C (สามารถปรับเปลี่ยนได้) |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอโครงร่าง | 47.0(ย) X 43.0(ก) X 13.8(ย) มม. |
| จำนวนพิกเซล | 128*64 |
| อินเทอร์เฟซ | 12c |
| ไดรฟ์ไอซี | SSD1309 หรือเทียบเท่า |
| ขนาดโดยรวม | 24.74 x 16.9 x 1.42 (มิลลิเมตร) |
|---|---|
| ขนาดจอแสดงผล | 0.96 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | 21.74 x 10.86 (มิลลิเมตร) |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| หมายเลขพิน | 30pin |
| สี | 262K |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| พื้นที่ใช้งาน | 13.82 (h)*23.04 (v) มม. |
| ขนาด | 16.12 (h)*29.76 (v)*1.52 (d) มม. |
| ขนาด | 1.06 นิ้ว |
| ความสว่าง | 300 ซีดี/ตรม |
|---|---|
| ปณิธาน | 320*480 พิกเซล |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | ขนาน 16 บิต (DBI ประเภท B) |
| หน้าจอสัมผัส | ด้วยแผงสัมผัสแบบต้านทาน |
| ความลึกของสี | 16.7 ล้านสี |