| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +85°C |
|---|---|
| Kết nối | Giao diện SPI 4 dây |
| Kích thước phác thảo | 100,5(L) X 33,5(W) X 6,3(T) mm |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| Phương pháp lái xe | Chu kỳ làm việc 1/64 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +70°C (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Phác thảo kích thước màn hình | 47,0(L) X 43,0(W) X 13,8(T) Mm |
| Số pixel | 128*64 |
| Giao diện | 12c |
| IC ổ đĩa | SSD1309 hoặc tương đương |
| Kích thước tổng thể | 24,74X16,9X1,42 (mm) |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 0,96 inch |
| Khu vực hoạt động | 21,74X10,86 (mm) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Số pin | 30pin |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Khu vực hoạt động | 13.82 (h)*23.04 (v) mm |
| Kích thước | 16.12 (h)*29,76 (v)*1.52 (d) mm |
| KÍCH CỠ | 1,06 inch |