| Điện áp hoạt động | 3.3v |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Các loại giao diện | SPI |
| Công nghệ | LCD |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/64 chu kỳ nhiệm vụ, 1/9 xu hướng |
| Loại LCD | STN, Tích cực |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| kích thước mô-đun | 79,05 x 39,5 x 8,24 mm |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Bề mặt lumiannce | 450/CD |
|---|---|
| Kích thước LCD | 2,1 inch |
| hàng hóa | Màn hình LCD TFT 1,3 inch |
| Độ phân giải LCD | 480x480 chấm |
| kích thước phác thảo | 69,19-71,74*2,45mm |
| Kích thước | 65,8 X 36,8 X 6,2 mm |
|---|---|
| Kích thước xem | 53,0 X 24,6 mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Góc nhìn | 6:00 |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 3,5 inch |
| nghị quyết | 320x480 chấm |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích cỡ | 1,3 inch |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Loại LCD | TN, tích cực |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30 đến +80oC |
| Kích thước màn hình | 58(H)*41.56(W)*4.5(T)mm Hoặc Kích thước tùy chỉnh |
| Chế độ hiển thị | tích cực, chuyển tiếp |
| Số lượng chấm | 128x64 chấm |
| tên | LED Backlit TFT hiển thị 7 inch |
|---|---|
| Điện áp logic | 2.5V-3.3V |
| Độ sáng bề mặt | 450cd/m2 |
| Loại LCD | ma trận hoạt động a-Si TFT |
| Số điểm | 240x(RGB)x320 |
| Công nghệ | TFT |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP/RTP |
| Kích thước AA | 51.84 ((H) * 86.4 ((V) |
| Sắp xếp pixel | sọc RGB |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kết nối FPC | 51 Ghim |
| Giao diện | RGB |
| Kích cỡ | 4 inch |
| Màn hình cảm ứng | RTP |