| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
|---|---|
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Số ghim | 26PIN |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Tên | Màn hình cảm ứng LCD TFT |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 48,60*64,80mm |
| Độ sáng | 300nits |
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Kết nối | HDMI, VGA |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ sáng | 250 CD/m2 |
| Nghị quyết | 240*240 điểm ảnh |
| Kích thước mô-đun | 31,52(W) x 33,72(H) x 1,94(T) |
| Kích thước hiển thị | 1,54 inch |
| Đèn hậu | 4 đèn LED trắng Chip, 4PVF = 3,2+1.0V; if = 80mA |
|---|---|
| Nghị quyết | Thay đổi theo mô hình |
| Hiển thị | OLED |
| Độ tương phản | Thay đổi theo mô hình |
| Loại | PMOLED |
| Kích thước tổng thể | 34,3 × 45,5 × 3,8 mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | LCD |
| Các loại giao diện | I2C |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến +85 |
| Độ sáng | 60 Cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Màu hiển thị | Trắng xanh tùy chọn |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Tùy chọn) |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Sự liên quan | Hàn/Hotbar (có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Kích thước AA | 10,8(H) x 21,7(V)mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Kích thước màn hình | 2,2 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Loại LCD | IPS |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số pin | 10pin |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| kích thước mô-đun | 31,52 x 33,72 x 1,94Max(D) mm |
| Điện áp hoạt động | 3,3V / 5V |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,18mm |
| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
| Tỷ lệ tương phản | Lên tới 10.000:1 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |