| Sắp xếp pixel | SPI |
|---|---|
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
| Luminace | 300cd/m2 |
| Kích thước phác thảo | 54,48(H)x84,71(V)x3,40(T) (mm) |
| Hoạt động tạm thời | -20 ~ +70 |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích cỡ | 5 inch |
| Khu vực hoạt động | 62,10(H)x110,40(V) |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Độ chói | 300 cd/m2 |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
|---|---|
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Số ghim | 26PIN |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Tên | Màn hình cảm ứng LCD TFT |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 48,60*64,80mm |
| Độ sáng | 300nits |
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Kết nối | HDMI, VGA |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Màu hiển thị | Trắng xanh tùy chọn |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Tùy chọn) |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Sự liên quan | Hàn/Hotbar (có thể tùy chỉnh) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +70°C (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Phác thảo kích thước màn hình | 47,0(L) X 43,0(W) X 13,8(T) Mm |
| Số pixel | 128*64 |
| Giao diện | 12c |
| IC ổ đĩa | SSD1309 hoặc tương đương |
| Kích thước tổng thể | 24,74X16,9X1,42 (mm) |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 0,96 inch |
| Khu vực hoạt động | 21,74X10,86 (mm) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Số pin | 30pin |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ sáng | 250 CD/m2 |
| Nghị quyết | 240*240 điểm ảnh |
| Kích thước mô-đun | 31,52(W) x 33,72(H) x 1,94(T) |
| Kích thước hiển thị | 1,54 inch |
| Đèn hậu | 4 đèn LED trắng Chip, 4PVF = 3,2+1.0V; if = 80mA |
|---|---|
| Nghị quyết | Thay đổi theo mô hình |
| Hiển thị | OLED |
| Độ tương phản | Thay đổi theo mô hình |
| Loại | PMOLED |