| ประเภท LCD | FFSTN แง่บวก |
|---|---|
| ขนาด | 93.0mm x 70.0mm x 12.0mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000: 1 |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อ 18 พิน FPC |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| มุมมอง | 160 องศา |
| หมายเลข FPC | 21PIN |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567A |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบโมโนโครมแบบสะท้อนแสง |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ประเภท LCD | fstn บวก |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~+70 ℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30- 80degreee |
| ดูเทวดา | 6 นาฬิกา |
| จุด | 160*128 |
| ประเภท LCD | fstn บวก |
|---|---|
| ชื่อ | จอจอ LCD |
| จำนวนพิน | 32พิน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567 |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ปณิธาน | 128x64 พิกเซล |
| หมายเลข FPC | 30pin |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาด 128x64 |
| อินเทอร์เฟซ | ขนาน 8 บิต |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ปณิธาน | 128X64 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ~+60 ℃ |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| จำนวนอักขระ | 16 ตัวอักษร x 2 บรรทัด |
| คอนโทรลเลอร์ | SED1520 หรือเทียบเท่า |
| จุดสนาม | 0.6 มม. (l)*0.49 มม. (W) |
| ขนาดโมดูล | 84.0 (w) ´44.0 (h)´ 9.3 สูงสุด (t) |
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
|---|---|
| พื้นที่ดู | 114.0 (w) ´64.0 (h) |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| คอนโทรลเลอร์ | T6963C หรือ Equ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | HDMI, VGA |
| ชื่อ | จอ LCD สี |
|---|---|
| พิมพ์ | เวอร์จิเนีย |
| กำลังการผลิต | 1000000ชิ้น/ปี |
| การดูทิศทาง | มุมมองเต็มรูปแบบมุมมองเต็มรูปแบบ |
| การขับขี่เมธอร์ | เชิงลบ |