| อินเทอร์เฟซ | MCU 8//16 บิต RGB 16/18 บิต |
|---|---|
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20 ℃ ~+60 ℃ |
| พิมพ์ | IPS TFT LCD หน้าจอ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.4 นิ้ว |
| จำนวนพิกเซล | 240 (ส)×320(วี) |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
|---|---|
| ประเภทแสดง | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
| ทางเชื่อมต่อ | พิน 13 ตัวเลข |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 3.3V |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~+70 ℃ |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | ปรับแต่ง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | จอแสดงผล VA LCD |
| โหมด | VA จอแสดงผลเชิงลบ |
| ขนาดหน้าจอ | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ~ 70 ° C |
| โหมดการแสดงผล | เชิงลบ |
| ขนาดจอแสดงผล | 128x64 พิกเซล |
|---|---|
| ความสว่าง | 180 CD/M2 |
| มุมมอง | 6:00 น |
| ขนาดโมดูล | 79.05(ย) X 35.2(ก) X 8.04(ส) (มม.) |
| แสงไฟ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| ขนาดโดยรวม | 35.1 x 30.9 x 3 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| กำลังดูขนาด | 26.355x 25.33 มม |
| ประเภทสินค้า | FSTN เชิงบวก |
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทานหรือตัวเก็บประจุเสริม |
| เทคโนโลยีการผลิต | ฟันเฟือง |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ผู้ติดต่อ | FPC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง + 50°C,-10°C ถึง + 60°C,-20°C ถึง + 70°C, |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 350 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| ขนาดเค้าร่าง | 40.0ยาว×28.0กว้าง×4.5สูง(สูงสุด) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| อินเทอร์เฟซ | MPU ซีรีส์ 6800 หรือซีรีส์ 8080 |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทการแสดงผล | COG (ชิปบนกระจก) LCD |
|---|---|
| ปณิธาน | 128 X 64 พิกเซล |
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0724 |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 3.0V |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
|---|---|
| FPC | 34พิน |
| ประเภท LCD | STN (สีน้ำเงิน) เชิงลบ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | ขนาน 8 บิต SPI |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ° C ถึง 70 ° C |