| ชื่อ | โมดูล LCD ขนาด 128x64 |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | FSTN (สีเทา) บวก |
| ขนาดจอแสดงผล | 128X64 |
| โวลเตชั่น | 3.3V |
| ไอซีไดร์เวอร์ | UC1701X |
| ชื่อ | โมดูลการแสดงผล LCD |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีดำ |
| มุมมองทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| หน้าที่ | 1/8 |
| วป | 3V |
| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| มิติโครงร่าง LCM | 46.00 (w) x40.80 (h) x2.50 (t) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ไฟหลัง | 50K ชั่วโมง |
| Name | High Contrast LCD Display |
|---|---|
| Brightness | 250 cd/m² |
| Bias | 1/3 |
| Driver Ic Model | HT1621 |
| Type | VN LCD Display |
| ชื่อ | จอ LCD 2.4 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ SPI |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ชื่อ | จอแสดงผล VA LCD |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| พื้นหลัง | สีดำ |
| ประเภทการแสดงผล | วีเอแอลซีดี |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -10 ~+60 ℃ |
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
|---|---|
| แสดง | จอ LCD แบบกลม TFT |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น |
| ประเภทแผง | IPS |
| คำสำคัญ | ทรงกลม |
| ชื่อ | หน้าจอแสดงผล LCD TFT ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทแผ่น | IPS |
| คนขับ Lc | ST7789V2 |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชิ้น LED | 1 ตัว |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
|---|---|
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Panel Type | IPS |
| Compatibility | PC and Mac |
| Screen Size | 0.96 inches |
| ชื่อ | จอแสดงผล LED Backlit TFT LCD |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ประเภทแผ่น | แผง LCD IPS |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |
| ประเภท | ทีเอฟที,แอลซีเอ็ม |