| ชื่อ | โมดูล LCD ภาค |
|---|---|
| หน้าที่ | 1/4 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| โพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| แสงไฟ | สีขาว |
| การดูทิศทาง | IPS ทุกมุมมอง |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 25 พิน |
| เชื่อมต่อ | การบัดกรี |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
| ประเภท LCD | IPS |
| คอนแทคเตอร์ | COG+FPC |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| จำนวนจุด | 128x64 จุด |
| โหมดโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| ชื่อ | หน้าจอ Lcd มโนครอม |
|---|---|
| โครงการขับรถ | 1/64 วงจร การ ทํา งาน, 1/9 |
| ไฟหลัง | LED (สีเหลืองเขียว) |
| ความสว่าง | 250cd/m2 |
| วิธีการขับเคลื่อน | 1/65duty 1/9 อคติ |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20ºC-+70ºC |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | fstn บวก, ส่งผ่าน |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| แพ็คเกจขนส่ง | กล่อง/พาเลท |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V |
| เชื่อมต่อ FPC | 40 พิน |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | MPU 16 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ประเภทสัมผัส | มี/ไม่มี RTP/CTP |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| ตัวเชื่อมต่อ | 14pin ซ็อกเก็ต FPC |
| พิมพ์ | IPS |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | กับ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดโมดูล (w*h*t) | 70.6*203.48*4.6 |
| ขนาด | 7.84 นิ้ว |
| สี | 262K |
|---|---|
| ขนาดเค้าโครง | 19.65(ส)*36.76(V)*1.6(ล)มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาดหน้าจอ | 1.47 นิ้ว |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซแบบอนุกรม/ขนาน |
| ขนาดโดยรวม | 58.70×38.50×4.50(ไม่รวมความยาว FPC) |
| ไอซี | ST7567 |