| พื้นที่ใช้งาน | 66.52 (ก) x33.24(ส) |
|---|---|
| แสงไฟ | แสงไฟ LED (โดยปกติจะเป็นสีขาวหรือสีน้ำเงิน) |
| อินเทอร์เฟซ | MCU |
| ขนาดหน้าจอ | 80.0(ก) X 54.0 (ส) X 9.7(ล) |
| ไอซีคอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| เวลาตอบสนอง | 20ms |
|---|---|
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ทรานสเฟกทีฟ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 70 ℃ |
| ไอซีไดร์เวอร์ | RA8835 |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ปณิธาน | 160*160 |
| ขนาดเค้าร่าง | 82.2(ย) X 76.0(ก) X 9(T) มม |
| ความสว่าง | ปรับแต่ง |
| เชื่อมต่อ | ขาโลหะ (สามารถปรับแต่งได้) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | เอสพีไอ/ไอ2ซี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| การแก้ไข | 128x64 พิกเซล |
| ความเหมาะสม | Arduino, Raspberry Pi ฯลฯ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ทรานสเฟกทีฟ |
| โหมดการแสดงผล | สีดำปกติ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ปณิธาน | 128*128 พิกเซล |
| การดูทิศทาง | ฟรี |
| การใช้งาน | นาฬิกาสมาร์ท |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม, การแพทย์, อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์สำหรับผู้บริโภค |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ประเภทการแสดงผล | COG (Chip-on-Glass) |
| ไอซีไดรเวอร์ | S6B0724 |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +85°C |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | อินเทอร์เฟซ SPI 4 สาย |
| ขนาดเค้าร่าง | 100.5(L) X 33.5(W) X 6.3(T) มม |
| โหมดแสดงผล | เมทริกซ์แบบพาสซีฟ |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 วงจรทํางาน |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED สีเขียวเหลือง |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO9001: 2008, ROHS |
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| จุดชมวิว | 6 นาฬิกา |
| แรงดันไฟฟ้าในการขับขี่ | 5.0 V |
| Bonding Mode | COG |
|---|---|
| Operate Temperature | -20~+70℃ |
| Number Of Pins | 28 PIN |
| Backlight | White LEDs |
| Application | Industrial, Medical, Automotive, Consumer Electronics |
| ขนาด VA | 76(ก)* 16(ส) มม |
|---|---|
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| ขนาดโมดูล | 80(ก)* 22.5(ส)* 2.0(ท) มม |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |