| Giao diện | MCU 8//16 BIT RGB 16/18BIT |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~+60 |
| Kiểu | Màn hình LCD IPS TFT |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Số pixel | 240 (H)×320(V) |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
|---|---|
| Loại hiển thị | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
| cách kết nối | Pin, 13 số |
| Điện áp làm việc | 3.3v |
| Xem góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ~+70 |
|---|---|
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | Màn hình LCD VA |
| Cách thức | VA, hiển thị âm |
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C ~ 70 ° C. |
| Chế độ hiển thị | Tiêu cực |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
|---|---|
| độ sáng | 180 CD/m2 |
| Góc nhìn | 6:00 |
| kích thước mô-đun | 79,05(L) X 35,2(W) X 8,04(H) (mm) |
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước xem | 26.355x25.33mm |
| Loại sản phẩm | FSTN tích cực |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Người tiếp xúc | FPC |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C ĐẾN + 50°C,-10°C ĐẾN + 60°C,-20°C ĐẾN + 70°C, |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Độ sáng bề mặt | 350 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 40,0L×28,0W×4,5H(tối đa) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Giao diện | MPU dòng 6800 HOẶC 8080 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại hiển thị | LCD COG (Chip trên kính) |
|---|---|
| Nghị quyết | 128 x 64 pixel |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Phương pháp lái xe | nhiệm vụ 1/64, thiên vị 1/9 |
| Nguồn điện | 3.0v |
| Xem góc | 6 giờ |
|---|---|
| FPC | 34PIN |
| Loại LCD | STN (màu xanh), Âm |
| Loại giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ° C đến 70 ° C. |