| Loại | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến +70°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +80°C |
| Điện áp | 2.8V-5.5V |
| Phương pháp điều khiển | Tĩnh/Động |
| Loại phân cực | Phản xạ/Truyền qua |
| Cách sử dụng/Ứng dụng | Thang máy, Ô tô, Thiết bị gia dụng, Gọi/báo cho y tá, Máy dò, Khác |
|---|---|
| Nội dung hiển thị | Ký tự, Đồ họa, Phân đoạn, Ma trận điểm |
| Kích thước mô-đun | Tùy chỉnh |
| Đèn nền | LED, EL, CCFL, Không có |
| Hướng xem | 6:00 giờ, 12:00 giờ |
| Loại đầu nối | Chân, FPC, Ép nhiệt, Ngựa vằn |