| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| ความละเอียดการแสดง | 160*160 Pexels |
| ประเภทจอแอลซีดี | fstn, transflecitve/positive, 1/160duty, 1/10bias |
| แสดง | โอแอลอีดี |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ตัวอักษร 8x2 |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0069 หรือเทียบเท่า |
| สีที่แสดง | สีขาว |
| โครงการขับรถ | 1/160 หน้าที่ 1/14 อคติ |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| โหมดโพลาร์เซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ความละเอียดการแสดงผล | 160x128 Pexels |
| อัตราส่วนความคมชัด | แตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับรุ่น |
| ชื่อ | 5V LCD Display Monochrome |
|---|---|
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว, 3.0v, 90ma |
| โวลเตชั่น | 3.3V |
| ขนาดจุด | 0.32 × 0.32 มม. |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~+70 ℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30- 80degreee |
| ดูเทวดา | 6 นาฬิกา |
| ชื่อ | โมดูลจอ LCD มโนครอม |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| อุณหภูมิ strorage | -30-80'C |
| ขนาดจุด | 0.55mm ((L) * 0.4mm ((W) |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| จำนวนอักขระ | 16 ตัวอักษร x 2 บรรทัด |
| คอนโทรลเลอร์ | SED1520 หรือเทียบเท่า |
| จุดสนาม | 0.6 มม. (l)*0.49 มม. (W) |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0~+50°ซ |
| สีที่แสดง | สีดำ |
| จุด | 128*128 |