| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| มิติโครงร่าง LCM | 46.00 (w) x40.80 (h) x2.50 (t) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ไฟหลัง | 50K ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน tft | 95.04(ก)*53.856(ส)มม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| ลูมิเนซ | 300cd/m2 |
| ขนาดโมดูล | 105.5 (w)*67.2 (h)*4.95 (t) มม. |
| ชื่อ | จอแสดงผล LED Backlit TFT LCD |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ประเภทแผ่น | แผง LCD IPS |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |
| ประเภท | ทีเอฟที,แอลซีเอ็ม |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| เวลาชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ช่วงสี | 72% เอ็นทีเอสซี |
| พื้นที่แสดงผล | 55.44 (h) x98.64 (v) มม. |
| ไฟหลัง | 56LEDS, 160MA, 21.5V |
| ชื่อ | 3โมดูลจอ LCD TFT ขนาด.5 นิ้ว |
|---|---|
| ปณิธาน | 320*480 |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
| อินเทอร์เฟซ | RGB & MCU |
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ปณิธาน | 240*240 |
| องค์ประกอบการขับขี่พิกเซล | a-si tft |
| คำหลัก | จอแสดงผล LCD 1.33 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| พื้นที่แสดง | 68.04 (h) x120.96 (v) มม. |
| การใช้พลังงาน | 30W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 2.8 ~ 3.3V |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| ขนาด | 0.96 นิ้ว |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.17925 มม. |
| มุมมอง | แนวนอน 170° แนวตั้ง 160° |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | 4 เอสพีไอ |
| อินเทอร์เฟซ | MCU 8//16 บิต RGB 16/18 บิต |
|---|---|
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20 ℃ ~+60 ℃ |
| พิมพ์ | IPS TFT LCD หน้าจอ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.4 นิ้ว |
| จำนวนพิกเซล | 240 (ส)×320(วี) |
| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| ประเภทของผู้ให้บริการ | ผู้ผลิต |
| คุณสมบัติการแสดงผล | ต่อต้านแสงแวววาว, ปราศจากแสงสีน้ำเงินที่มีแสงน้อย |
| ไฟหลัง | ส่ง |
| ความลึกของสี | 16.7 ล้านสี |