| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Kích thước phác thảo LCM | 46,00 (w) x40,80 (h) x2.50 (t) mm |
| loại đèn nền | dẫn |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Đèn hậu | 50 nghìn giờ |
| điện áp hoạt động | 3.3V |
|---|---|
| Khu vực hoạt động Tft | 95,04(W)*53,856(H)mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| luminace | 300cd/m2 |
| kích thước mô-đun | 105.5 (w)*67.2 (h)*4,95 (t) mm |
| tên | LED Backlit TFT LCD Màn hình |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Loại bảng | màn hình lcd ips |
| Số PIN | 50 mã PIN |
| Loại | TFT,LCM |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT 5 inch |
|---|---|
| Tuổi thọ LED | 50.000 giờ |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Khu vực trưng bày | 55,44 (h) x98.64 (v) mm |
| Đèn hậu | 56leds, 160mA, 21,5V |
| Tên | 3.5 inch TFT LCD Display Module |
|---|---|
| Nghị quyết | 320*480 |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Giao diện | RGB & MCU |
| Loại hiển thị | TFT |
| Góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| nghị quyết | 240*240 |
| Yếu tố lái xe pixel | A-Si TFT |
| Từ khóa | Màn hình LCD 1,33 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Khu vực hiển thị | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| Tiêu thụ điện năng | 30W |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Loại giao diện | Rgb |
| KÍCH CỠ | 0,96 inch |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,17925 mm |
| Góc nhìn | Ngang 170°, dọc 160° |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | 4 SPI |
| Giao diện | MCU 8//16 BIT RGB 16/18BIT |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~+60 |
| Kiểu | Màn hình LCD IPS TFT |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Số pixel | 240 (H)×320(V) |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Tính năng hiển thị | Chống ánh sáng, không nhấp nháy, đèn xanh thấp |
| Đèn hậu | dẫn |
| Độ sâu màu sắc | 16,7 triệu màu |