| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Màn hình TFT 7.0 inch |
| Chế độ hiển thị | Thông thường Trắng |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Sắp xếp điểm ảnh | RGB Sọc dọc |
| Độ phân giải | 480 RGB(H) × 234(V) Pixels |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến +80°C |
| Đầu nối FPC | 26PIN, Loại ổ cắm |
| Bước FPC | 0.5 mm |
| Tiêu thụ đèn nền | 10.8V, 100mA |
| Độ chói | 200 cd/m² |
| Kích thước đường viền | 162.6(H) × 96.6(V) mm |
| Vùng hoạt động | 154.08(H) × 86.58(V) mm |