| ชื่อ | 4จอ LCD TFT ขนาด.3 นิ้ว |
|---|---|
| การรับประกัน | 24 เดือน |
| พื้นที่แสดง | 68.04 (h) x120.96 (v) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| คนขับ Lc | ST7789V |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| คำหลัก | 2.8 นิ้ว จอ LCD ขนาดเล็ก |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | 3 สาย 4 สาย SPI MCU 8/9/16/ 18 บิต RGB 6/16/18 บิต |
| ขนาด | 107.23mm x 107.23mm x 9.73mm |
|---|---|
| แสดง | จอแสดงผล TFT LCD กลม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~ + 70 ℃ |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ชื่อ | จอ LCD สี |
|---|---|
| พิมพ์ | เวอร์จิเนีย |
| กำลังการผลิต | 1000000ชิ้น/ปี |
| การดูทิศทาง | มุมมองเต็มรูปแบบมุมมองเต็มรูปแบบ |
| การขับขี่เมธอร์ | เชิงลบ |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD เจ็ดส่วน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V-5V |
| พื้นที่จัดเก็บ | -10 ℃ ถึง 60 ℃ |
| ตัวเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ไฟ LED สีน้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | TN จอ LCD |
|---|---|
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | ปรับแต่ง |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| การเชื่อมต่อ | พิน, ม้าลาย หรือ FPC |
| ชื่อ | หน้าจอแสดงผล LCD TFT ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทแผ่น | IPS |
| คนขับ Lc | ST7789V2 |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชิ้น LED | 1 ตัว |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10-+60℃ |
|---|---|
| รุ่น IC ไดรเวอร์ | HT1621 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD 2 หลัก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ~ 85 ℃ |
| นำ | ปลั๊ก 3 ชิ้นใน LED |
| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD กลม |
|---|---|
| สัมผัส IC | st1624i |
| ประเภทแผง | IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| พื้นที่ใช้งาน | 32.4 (w)* 32.4 (h) มม. |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เชื่อมต่อ FPC | 24PIN, ประเภท ZIF |
| ปณิธาน | ปรับแต่ง |
| ประเภท LCD | VN LCD แสดงผล |
| ขนาด | ปรับแต่ง |