| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดจอแสดงผล | 10.3 นิ้ว |
| ขนาดเอเอ | 23.4(ส) x 23.4 (วี) มม |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 350 ซีดี/ตรม |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 เฮิรตซ์ |
| หมายเลขพิน | 30 ปิน |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ปณิธาน | 540x1080 พิกเซล |
| ความส่องสว่าง | 230 ซีดี/ตรม |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
| ปณิธาน | 960*240 |
| Color | 262K |
|---|---|
| Touch Screen | No |
| Number Of Dots | 320RGB * 320 |
| Outline Size | 40.6 ( W ) × 56.6 ( H ) × 2.7 ( T ) |
| Display Area | 36.72(H)x48.96(V)mm |
| เข็มหมุด | 14 |
|---|---|
| จำนวนจุด | 240 (RGB) x 320 |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | TFT LCD |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง +85°C |
| เค้าโครงมิติ | 42.72x60.26x3.05มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ปรับแต่ง | สนับสนุน |
| มุมมอง | ทุกโมง |
| ขนาด | 5.5 นิ้ว |
| มิติโครงร่าง LCM | 76.44x135.20x3.31มม |
| LCM interface | MIPI |
|---|---|
| Luminace | 1200cd/m2 |
| Active area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Fpc Pin Number | 40 Pins |
| การจัดเรียงจุด | 1024*600 |
|---|---|
| สี | 16.7 ม |
| พื้นที่ใช้งาน | 222.72*12528 |
| แสงไฟ | ไฟ LED สีขาว 24 ดวง |
| พิมพ์ | TFT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ปณิธาน | 800*800 |
| ขนาดเอเอ | Φ87.6มม |
| มุมมอง | ทุกโมง |
| ประเภทแผง | IPS |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20~+70C |
|---|---|
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น/ฮ่องกง |
| มิติ LCM | 73.03 (h)*76.48 (v)*2.3 (d) มม. |
| แผงสัมผัส | รองรับการปรับแต่ง CTP & RTP |
| มุมออปติก | ทั้งหมด |