| Ghim | 14 |
|---|---|
| Số lượng chấm | 240 RGB x 320 |
| loại sản phẩm | LCD TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -30oC đến +85oC |
| Phác thảo kích thước | 42,72x60,26x3,05mm |
| Nghị quyết | 480 x 800 pixel |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình LCD Ips TFT |
| Loại màn hình | TFT |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Giao diện | MCU16 bit |
| Kích thước | 99,5 (w)* 67.7 (h)* 2.8 (t) mm |
|---|---|
| Điều kiện lái xe | 1/4 nhiệm vụ1/3bias |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Số lượng ghim | 25 chân |
| Điện áp | 5.0 v |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Giao diện | RGB24 bit |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Kích thước mô-đun | 34,00*43,70*2,5 |
| Tài xế Lc | ST7262 |
| Kích thước hiển thị | 4,3 inch |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Các loại giao diện | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Đầu nối | COB+ngựa vằn |
| Hoạt động temp | 0℃-+50℃ |
| Thiên vị | 1/3 |
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Số ghim | 25pin |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Sắp xếp pixel | sọc RGB |
| Góc nhìn | 12:00 |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn cảm ứng điện trở hoặc điện dung |
| Chế độ hiển thị | Va âm |
|---|---|
| Xem hướng góc | 6o′clock |
| Điện áp làm việc | 4,8V |
| Chế độ phân cực | Truyền biến đổi (tùy chỉnh) |
| Điều kiện lái xe | 1/4 nhiệm vụ1/3bias |
| Số lượng chân | 24 mã PIN |
|---|---|
| Độ sâu màu | 65K/262K |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Đèn nền LED | Trắng, 2pcs |
|---|---|
| nghị quyết | 128x64 |
| Bộ điều khiển | ST7033 |
| Nhiệt độ bảo quản | -30℃ đến 80℃ |
| Thời gian đáp ứng | 5 ms |