| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Loại màn hình LCD | DFSTN, âm |
| góc nhìn | 6 giờ. |
| IC trình điều khiển | UC1701X |
| FPC | 14pin |
| Giao diện | SPI |
| Điện áp | 3.3V |
| Nghị quyết | 128x64 điểm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến +80°C |
| Định dạng kích thước | 37.75 ((W) × 25.60 ((H) × 2.80 ((T) mm |
| Khu vực xem | 35.55 ((W) × 18.70 ((H) mm |
| Kích thước chấm | 0.24 ((W) × 0.24 ((H) mm |
CácHiển thị tiêu cực FSTNcung cấp độ tương phản và khả năng đọc vượt trội trong các điều kiện ánh sáng khác nhau, đặc biệt là dưới ánh sáng mặt trời.Công nghệ hiển thị âm (những văn bản sáng trên nền tối) làm tăng khả năng hiển thị cho các ứng dụng ngoài trời.