| Tên | Mô-đun LCD phân đoạn |
|---|---|
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Nhiệt độ bảo quản | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Phân cực | Transmissive |
| Đèn nền | Trắng |
| Độ sáng bề mặt | 350 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 40,0L×28,0W×4,5H(tối đa) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Giao diện | MPU dòng 6800 HOẶC 8080 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C ~ 70 ° C. |
| Chế độ hiển thị | Tiêu cực |
| Kích thước xem | 26.355x25.33mm |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 55x23mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Điện áp hoạt động | 3.0~5.0V |
| Chế độ hiển thị | Tích cực |
| FPC | 16PIN |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
| Giao diện | Giao diện SPI 4 dòng |
| Loại hiển thị | LCD |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Y tế, Điện tử tiêu dùng |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Loại hiển thị | COG (Chip-on-Glass) |
| IC điều khiển | S6B0724 |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Bonding Mode | COG |
|---|---|
| Operate Temperature | -20~+70℃ |
| Number Of Pins | 28 PIN |
| Backlight | White LEDs |
| Application | Industrial, Medical, Automotive, Consumer Electronics |
| Kết nối | FPC |
|---|---|
| Kích thước vùng V | 41*32.5mm hoặc tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Kích cỡ | 45,1 * 38,2mm * 0,7mm hoặc Tùy chỉnh |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Giao diện | Giao diện nối tiếp/song song |
| Kích thước tổng thể | 58,70×38,50×4,50 (độ dài FPC không bao gồm) |
| vi mạch | ST7567 |
| Driver Ic | AIP31108, AIP31107 |
|---|---|
| V Dd | 5v |
| Storage Temperature | -30°C to 80°C |
| Interface | MCU 8-bit Parallel |
| Type | Graphic |