| tên | Màn hình LCD 128x64 |
|---|---|
| Kích thước | 93mm x 70mm x 12 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Số FPC | 10pin |
| Kích thước hiển thị | 128x64 |
| tên | Màn hình LCD FSTN đơn sắc phản chiếu |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Giao diện | SPI |
| Loại LCD | FSTN, tích cực |
| Loại LCD | FFSTN, Tích cực |
|---|---|
| Kích thước | 93,0mm x 70.0mm x 12.0mm |
| Điện áp | 3.0v |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |
| Đầu nối | Đầu nối 18 chân FPC |
| tên | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
|---|---|
| ổ đĩa điện áp | 3.3V |
| phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/6, Độ lệch 1/3 |
| Loại màn hình | Bộ phận |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Loại bảng | Màn hình LCD IPS TFT |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện dung |
| luminace | 250cd/m2 |
| Giao diện LCM | Giao diện RGB 8 bit |
|---|---|
| Loại LCD | Thông thường màu đen |
| Chạm vào IC | ST1624I |
| Số pixel | 400 × 400 pixel |
| hàng hóa | 1Màn hình LCD TFT tròn 0,6 inch |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD HTN |
|---|---|
| Nhìn xung quanh | 95mm (Dài) * 50mm (Rộng) |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| Chế độ hiển thị | HTN âm tính |
| Giao diện | GHIM |
| Độ phân giải LCD | 544*506 chấm |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Xem hướng | Tất cả giờ |
| Kích thước bảng điều khiển | 3,6 inch (đường chéo) |
| kích thước phác thảo | 107,13(W )×107,13(H)×9,76(T) Mm |
| Trưng bày | Màn hình LCD tròn TSD |
|---|---|
| Màu sắc | Thông thường màu đen |
| Kích cỡ | 2,48 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Loại đèn nền | Đèn nền LED |
| Name | 7 Segment LCD Display Module |
|---|---|
| Production Capacity | 800000000pieces/Year |
| Connector | COB+PIN |
| Driver IC | HT1623 |
| Voltage | 5.0V |