| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| chạm | RTP |
| Hiển thị màu sắc | 16,7m |
| Kích thước VA | 154mm * 57mm |
| giải quyết quyền lực | 800*320 |
| Kết nối | FPC |
|---|---|
| Kích thước vùng V | 41*32.5mm hoặc tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Kích cỡ | 45,1 * 38,2mm * 0,7mm hoặc Tùy chỉnh |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| tên | bảng điều khiển lcd tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại LCD | TN tích cực |
| Bộ kết nối | FPC, 50 cái |
| nhiệt độ lưu trữ | -10~+60℃ |
| ổ đĩa điện áp | 3.0V |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
|---|---|
| Cung cấp điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 10000 pc/tháng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Loại LCD | TN âm, truyền |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20oC-+70oC |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | FSTN tích cực, truyền |
| màu đèn nền | Trắng |
| Gói vận chuyển | Thùng/pallet |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Loại LCD | HTN dương tính, lây truyền |
| Giao diện | song song 8 bit |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| nghị quyết | 128x64 |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 đến 70 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ~+60 |
| Xem khu vực | 54 (w)* 19 (h) mm |
|---|---|
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Loại phân cực | Transmissive |
| Loại hiển thị | Bộ phận |
| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Người tiếp xúc | FPC |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C ĐẾN + 50°C,-10°C ĐẾN + 60°C,-20°C ĐẾN + 70°C, |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |