| lái xe điện áp | 2,4 ~ 5,5V |
|---|---|
| Phương pháp lái xe | 1/4 Nhiệm vụ 1/3 Bias |
| Đèn nền | Tùy chọn (đèn nền LED) |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Windows, Mac, Linux |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Kích thước va | tùy chỉnh |
| Số ghim | 50 mã PIN |
| Xem hướng | IPS Tất Cả Các Góc Nhìn |
|---|---|
| Số ghim | 25 chân |
| Kết nối | Hàn |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Loại LCD | IPS |
| Công tắc tơ | COG+FPC |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Số lượng chấm | 128x64 chấm |
| Chế độ phân cực | Transmissive |
| Tên | Mô-đun LCD phân đoạn |
|---|---|
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Nhiệt độ bảo quản | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Phân cực | Transmissive |
| Đèn nền | Trắng |
| Màu nền | Màu xanh lá |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TN, tích cực |
| Loại phân cực | Transmissive |
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Kho | -30℃ đến 80℃ |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 19,65(H)*36,76(V)*1,6(D)mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước màn hình | 1,47 inch |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Kích cỡ | 2.4 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ sáng bề mặt | 400 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Góc nhìn | IPS Tất Cả Các Góc Nhìn |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| KÍCH CỠ | 4 inch |
| Chế độ hiển thị | Va âm |
|---|---|
| Xem hướng góc | 6o′clock |
| Điện áp làm việc | 4,8V |
| Chế độ phân cực | Truyền biến đổi (tùy chỉnh) |
| Điều kiện lái xe | 1/4 nhiệm vụ1/3bias |