| Kết nối | Ghim |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP |
| Các loại giao diện | RGB |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Giao diện | Giao diện eDP 30-pin |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 15,6 inch |
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Nguồn sáng | Đèn LED trắng*6 (Có thể tùy chỉnh) |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
|---|---|
| Kiểu | Màn hình VA |
| Số ghim | 49PIN |
| Xem hướng góc | 6 giờ |
| tình trạng lái xe | 5.0 v |
| Loại bảng điều khiển | LCD |
|---|---|
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Công nghệ | LCD |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
|---|---|
| Số ghim | 24 mã PIN |
| Giao diện | MCU (Có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước phác thảo | 31,52x33,72x1,8 mm |
| Screentype | màn hình LCD |
| Kích thước phác thảo | 190*138*5.78mm |
|---|---|
| Kích thước AA | 154,21x85,92mm |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Công nghệ | LCD |
| Tên | Màn hình màn hình LCD TFT 2,4 inch |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Windows, Mac, Linux |
| Gam màu | sRGB 100% |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Thời gian phản hồi | 5 ms |
| Display Type | Graphic LCD |
|---|---|
| Display Color | Monochrome |
| Working Voltage | 5.0V |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Color Mode | yellow green film - positive display |
| Xem góc | 12 giờ |
|---|---|
| Đèn nền | Trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 đến 50 độ C |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Trình điều khiển IC | HT1621 |
| Số ghim | 19 chân |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| Thiên vị | 1/3 |
| Điện áp ổ đĩa LCD | 5.0v |