| Xem góc | 6 giờ |
|---|---|
| Kích cỡ | 4,3 inch |
| Nghị quyết | 480*272 pixel |
| Đèn nền | 10 đèn LED màu trắng |
| Loại LCD | TFT |
| Xem hướng | 12 giờ |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Thiên vị | 1/3 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Loại LCD | VA, tiêu cực |
| Số lượng chân | 24 mã PIN |
|---|---|
| Độ sâu màu | 65K/262K |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kết nối | Rgb |
| Driver Ic | HT1621*2PCS |
|---|---|
| Operating Temp | -10~+60℃ |
| Working Voltage | 5.0V |
| Customized | Customized |
| Lcd Type | TN, positive |
| Nguồn cung làm việc | 5.0v |
|---|---|
| Chế độ ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Loại giao diện | COB+ngựa vằn |
| Xem hướng góc | 12h. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| Màu sắc | 65K |
|---|---|
| Đang xem | 6:00 |
| màu đèn nền | Trắng |
| Kích thước diện tích có thể nhìn thấy | 43,2mm × 57,6mm |
| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,30 mm |
| Màn hình cảm ứng | Không. |
|---|---|
| Độ sáng | 220 Cd/m2 |
| Kích thước | 105,5 (w) mm x 67.2 (h) mm x 3,95 (d) mm |
| Loại màn hình | TFT |
| góc nhìn | 6 giờ |
| Nguồn cung làm việc | 3.3v |
|---|---|
| Loại giao diện | Mã PIN, 36 số |
| Backligaht | đèn nền màu xanh |
| xem góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 100000 PC/tháng |
| Loại giao diện | Cob+pin |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |