| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
|---|---|
| สีแบ็คไลท์ | แบ็คไลท์สีเขียว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +60°C |
| ปณิธาน | 128X64 |
| แสงไฟ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| Driver Ic | AIP31108, AIP31107 |
|---|---|
| V Dd | 5v |
| Storage Temperature | -30°C to 80°C |
| Interface | MCU 8-bit Parallel |
| Type | Graphic |
| วัสดุ | TFT |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ TFT | RGB |
| ไฟหลัง ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| พิทช์พิกเซล | 219(ส) x 225(วี) |
| จำนวนจุด | 1280(RGB)*120 |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 109 ( ส ) * 14 (ก) มม |
| สี | แดง น้ำเงิน หรือเหลือง |
| พารามิเตอร์ของไดรฟ์ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ขนาด | 110 (สูง) * 18 (กว้าง) * 1.1 มม. (T) |
| ปณิธาน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขับ | ST7789V |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | - 10 ° C ถึง + 60 ° C |
| ขนาดเอเอ | 30.60(ก) x 40.80(ส) |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| หมายเลขพิน | 14 พิน |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
| ส่วนต่อประสาน | 4 สาย SPI |
|---|---|
| คนขับ Lc | ILI9488 |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(สูง)x73.44(V) |
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| แสดงสี | 262K |
| ขนาด VA | 76(ก)* 16(ส) มม |
|---|---|
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| ขนาดโมดูล | 80(ก)* 22.5(ส)* 2.0(ท) มม |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 30.57(ก)* 22.76(ส) มม |
| ขนาด | 35.65(W)* 32.50(H)* 4.10(T) มม. |
| ขนาดโมดูล | 211.1(ส) x 126.5(V) x (5.9)(T)มม. |
| การขับขี่ IC | NV3041A-01 |
|---|---|
| ความส่องสว่าง | 400CD/M2 |
| ดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาด | 4.3 นิ้ว |
| เค้าโครงมิติ | 105.46x67.10x3.00มม |