| หน้าจอสัมผัส | ไม่ |
|---|---|
| ความสว่าง | 220 ซีดี/ตร.ม |
| ขนาด | 105.5 (w) มม. x 67.2 (h) มม. x 3.95 (d) มม. |
| ประเภทการแสดงผล | ที.ที.เอฟ |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| อุปทานการทำงาน | 3.3V |
|---|---|
| ประเภทอินเตอร์เฟส | PIN 36 หมายเลข |
| backligaht | แบ็คไลท์สีน้ำเงิน |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ~+60 ℃ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| กำลังการผลิต | 100000 pc/monthes |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | COB+PIN |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| อุปทานการทำงาน | 5.0V |
|---|---|
| โหมดไดรฟ์ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | ซัง+ม้าลาย |
| มุมมองทิศทาง | เวลา 12 โมง |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| พื้นที่จัดเก็บ | -10 ℃ ถึง 60 ℃ |
|---|---|
| มุมมอง | เวลา 12 โมง |
| วิธีการขับรถ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| การทำงาน | 0 ถึง 50 ℃ |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| สี | 65K |
|---|---|
| กำลังดู | 6:00 น |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| ขนาดพื้นที่ที่มองเห็นได้ | 43.2 มม. × 57.6 มม. |
| ขนาดเค้าโครง | 50 มม. * 69.20 มม. * 2.30 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | RGB 24 บิต |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
| ขนาดโมดูล | 34.00*43.70*2.5 |
| คนขับ Lc | ST7262 |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟส | 4W SPI / กำหนดเอง |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
| ประเภทเทคโนโลยี | อา-ศรี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | อินพุตดิจิตอล LVDS |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
| ขนาดหน้าจอ | 8.0 นิ้ว |
| มุมมอง | 170° (CR≥10) |