| การจัดเรียงจุด | 1024*600 |
|---|---|
| สี | 16.7 ม |
| พื้นที่ใช้งาน | 222.72*12528 |
| แสงไฟ | ไฟ LED สีขาว 24 ดวง |
| พิมพ์ | TFT |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
|---|---|
| ขนาด | 4.3 นิ้ว |
| ปณิธาน | 480*272 พิกเซล |
| ไฟแบ็คไลท์ | 10 LED สีขาว |
| ประเภท LCD | TFT |
| จำนวนพิน | 24 พิน |
|---|---|
| ความลึกของสี | 65K/262K |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| ประเภทแผง | IPS |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| โหมดการแสดงผล | สีดำปกติ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ปณิธาน | 128*128 พิกเซล |
| การดูทิศทาง | ฟรี |
| การใช้งาน | นาฬิกาสมาร์ท |
| Driver Ic | HT1621*2PCS |
|---|---|
| Operating Temp | -10~+60℃ |
| Working Voltage | 5.0V |
| Customized | Customized |
| Lcd Type | TN, positive |
| การดูทิศทาง | 12 นาฬิกา |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อคติ | 1/3 |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ~+60 ℃ |
| ประเภท LCD | VA เชิงลบ |
| มุมมอง | 12.00 น |
|---|---|
| ขนาด | 42.72(ก) x 59.46(ส) x 2.34(ย) |
| ความส่องสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| ปณิธาน | 240*320 พิกเซล |
| การเชื่อมต่อ | ปลั๊กอิน |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7701S |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ขนาด | 3.0 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| สีที่แสดง | ขาวดำ (ขาวดำ) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V (ค่าทั่วไป) |
| ชิปคอนโทรลเลอร์ | ST7565R |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ตัวเชื่อมต่ออินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ 8080 MCU หรืออินเทอร์เฟซ MCU 6800 หรืออินเทอร์เฟซ SPI 4 บรรทัด |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| สี | 262K |
| การจัดเรียงพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| พื้นที่ใช้งาน | 61.56(ส)x109.53(วี) |