| ไฟแบ็คไลท์ | การใช้พลังงานต่ำ |
|---|---|
| ส่วนต่อประสาน | MCU16 บิต |
| พิมพ์ | TFT, TFT LCD |
| พิทช์พิกเซล | 480x800 |
| โครงร่าง มม | 57.86*97.70*3.93มม |
| Color | 262K |
|---|---|
| Touch Screen | No |
| Number Of Dots | 320RGB * 320 |
| Outline Size | 40.6 ( W ) × 56.6 ( H ) × 2.7 ( T ) |
| Display Area | 36.72(H)x48.96(V)mm |
| Polarizer Type | transflective |
|---|---|
| Backlight | Yellow Green LED |
| Panel Type | STN-LCD LCD module |
| Viewing Angle | 6 o'clock |
| Operating Voltage | 3.3V |
| เข็มหมุด | 14 |
|---|---|
| จำนวนจุด | 240 (RGB) x 320 |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | TFT LCD |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง +85°C |
| เค้าโครงมิติ | 42.72x60.26x3.05มม |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| มุมมอง | ปรับแต่งได้ |
| จำนวนเซ็กเมนต์ | กำหนดเอง |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
| แหล่งกำเนิดแสง | ขาว / เหลืองอำพัน / น้ำเงิน / เหลือง |
|---|---|
| ขนาด | 3.7 นิ้ว |
| วิธีการขับรถ | 1/4 รอบการทำงาน, 1/3 อคติ |
| โหมดการแสดงผล | เชิงลบ / VA ไม่จำเป็น |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ขนาด | 99.5 (w)* 67.7 (h)* 2.8 (t) มม. |
|---|---|
| สภาพขับเคลื่อน | 1/4 Duty1/3Bias |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| จำนวนพิน | 25 พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 5.0 V |
| ทางเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | สีขาว |
| แสดงสี | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ขนาดแสดง | ปรับแต่งได้ |
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
|---|---|
| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ° C ถึง 50 ° C |
| ขนาดส่วน | ปรับแต่งได้ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | พิน 46numbers |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | 0~+50℃ |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ขนาดหน้าจอ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ตัวเชื่อมต่อ | พิน 34 ตัวเลข |