| เชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | CTP |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ EDP 30 พิน |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 15.6 นิ้ว |
| สี | 16.7 ม |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว * 6 (ปรับแต่งได้) |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอแอลซีดี |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
|---|---|
| พิมพ์ | จอแสดงผลเวอร์จิเนีย |
| หมายเลขพิน | 49พิน |
| มุมมองทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| สภาพการขับขี่ | 5.0 V |
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
|---|---|
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| โหมดการแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 24 พิน |
| อินเทอร์เฟซ | MCU (ปรับแต่งได้) |
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 31.52x33.72x1.8 มม |
| รูปปั้น | จอแอลซีดี tft |
| ขนาดเค้าร่าง | 190*138*5.78 มม |
|---|---|
| ขนาดเอเอ | 154.21x85.92 มม |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ความสว่าง | 300 ซีดี/ตรม |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ชื่อ | จอแสดงผลหน้าจอ LCD TFT 2.4 นิ้ว |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | วินโดวส์, แมค, ลินุกซ์ |
| ขอบเขตสี | sRGB 100% |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เวลาตอบสนอง | 5 ms |
| Display Type | Graphic LCD |
|---|---|
| Display Color | Monochrome |
| Working Voltage | 5.0V |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Color Mode | yellow green film - positive display |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | สีขาว |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ถึง 50 องศาเซลเซียส |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดรเวอร์ IC | HT1621 |
| หมายเลขพิน | 19พิน |
|---|---|
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแสดง | วีเอแอลซีดี |
| อคติ | 1/3 |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์แอลซีดี | 5.0V |