| แรงดันไฟฟ้าในการขับขี่ | 2.4~5.5V |
|---|---|
| วิธีการขับขี่ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| แสงไฟ | อุปกรณ์เสริม (ไฟแบ็คไลท์ LED) |
| มุมมอง | 12.00 น |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | วินโดวส์, แมค, ลินุกซ์ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | ปรับแต่ง |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |
| การดูทิศทาง | IPS ทุกมุมมอง |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 25 พิน |
| เชื่อมต่อ | การบัดกรี |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
| ประเภท LCD | IPS |
| คอนแทคเตอร์ | COG+FPC |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| จำนวนจุด | 128x64 จุด |
| โหมดโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| ชื่อ | โมดูล LCD ภาค |
|---|---|
| หน้าที่ | 1/4 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| โพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| แสงไฟ | สีขาว |
| สีพื้นหลัง | สีเขียว |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | tn, บวก |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| หน้าที่ | 1/4 |
| พื้นที่จัดเก็บ | -30 ℃ ถึง 80 ℃ |
| สี | 262K |
|---|---|
| ขนาดเค้าโครง | 19.65(ส)*36.76(V)*1.6(ล)มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาดหน้าจอ | 1.47 นิ้ว |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 Hz |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| สี | 262K |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 400 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| หน้าจอสัมผัส | กำหนดเอง |
| ขนาด | 4 นิ้ว |
| โหมดแสดงผล | VA ลบ |
|---|---|
| มุมมองทิศทาง | 6o′clock |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 4.8V |
| โหมดโพลาไรเซอร์ | transflective transmissive (กำหนดเอง) |
| สภาพขับเคลื่อน | 1/4 Duty1/3Bias |