| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD กลม |
|---|---|
| สัมผัส IC | st1624i |
| ประเภทแผง | IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| พื้นที่ใช้งาน | 32.4 (w)* 32.4 (h) มม. |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
|---|---|
| ประเภทแสดง | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
| ทางเชื่อมต่อ | พิน 13 ตัวเลข |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 3.3V |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~+70 ℃ |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | ปรับแต่ง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | จอแสดงผล VA LCD |
| โหมด | VA จอแสดงผลเชิงลบ |
| ประเภทสินค้า | จอแสดงผล VA LCD |
|---|---|
| ความลึกสี | 16.7 ล้านสี (24 บิต) |
| เชื่อมต่อ | พิน, ม้าลาย |
| การรักษาพื้นผิว | เคลือบป้องกันแสงสะท้อน |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0~+50°ซ |
| สีที่แสดง | สีดำ |
| จุด | 128*128 |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์แอลซีดี | 5.0V |
| อินเตอร์เฟซ | 3Line SPI + 18 บิต RGB |
|---|---|
| ดูทิศทาง | ฟรี |
| ประเภท LCD | AMOLED , ปกติสีดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| พื้นผิว Luminancee | 250nits |
| ปณิธาน | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
| เค้าโครงมิติ | 113 (w)* 75 (h)* 2.8 (t) มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.6 โวลต์ |
| การเชื่อมต่อ | PIN, 40 ตัวเลข |
| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาด | 37 มม. (L) * 17 มม. (W) * 1.1 มม |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีส่วน |
| เชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| ใช้งานอุณหภูมิ | -20 ~+70 ℃ |
| ตัวเชื่อมต่อ | PIN 30 หมายเลข |
| ประเภท LCD | STN เชิงลบ, แบบส่งผ่าน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 14พิน |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| ขนาดโมดูล | 42.0(ก)* 47.6(ส)* 2.1(ท) มม |