| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| สัมผัส | ร.ฟ.ท |
| แสดงสี | 16.7m |
| ขนาด VA | 154 มม. * 57 มม |
| การแก้ปัญหาพลังงาน | 800*320 |
| การเชื่อมต่อ | FPC |
|---|---|
| ขนาดพื้นที่วี | 41 * 32.5 มม. หรือกำหนดเอง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| ขนาด | 45.1 * 38.2 มม. * 0.7 มม. หรือกำหนดเอง |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| ชื่อ | แผน LCD ที่กําหนดเอง |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | เทนเนสซีเป็นบวก |
| ขั้วต่อ | FPC จํานวน 50 ตัว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10~+60℃ |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 3.0V |
| วิธีการขับรถ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| กำลังการผลิต | 10,000 pc/monthes |
| การทำงาน | 0 ถึง 50 ℃ |
| ประเภท LCD | TN ลบ, ส่งผ่าน |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20ºC-+70ºC |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | fstn บวก, ส่งผ่าน |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| แพ็คเกจขนส่ง | กล่อง/พาเลท |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V |
| เชื่อมต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| หน้าจอสัมผัส | กำหนดเอง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ขนาดส่วน | ปรับแต่งได้ |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
| จำนวนเซ็กเมนต์ | กำหนดเอง |
| ประเภท LCD | HTN บวก, แบบส่งผ่าน |
| อินเทอร์เฟซ | ขนาน 8 บิต |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ปณิธาน | 128X64 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ~+60 ℃ |
| ดูพื้นที่ | 54 (w)* 19 (h) มม. |
|---|---|
| หน้าที่ | 1/4 |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| ประเภทแสดง | ส่วนงาน |
| เทคโนโลยีการผลิต | ฟันเฟือง |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ผู้ติดต่อ | FPC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง + 50°C,-10°C ถึง + 60°C,-20°C ถึง + 70°C, |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |