| ชื่อ | จอ LCD ขนาด 128x64 |
|---|---|
| ขนาด | 93 มม. x 70 มม. x 12 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| หมายเลข FPC | 10pin |
| ขนาดการแสดงผล | 128X64 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบโมโนโครมแบบสะท้อนแสง |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ประเภท LCD | fstn บวก |
| ประเภท LCD | FFSTN แง่บวก |
|---|---|
| ขนาด | 93.0mm x 70.0mm x 12.0mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000: 1 |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อ 18 พิน FPC |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 3.3V |
| วิธีการขับเคลื่อน | 1/6 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ประเภทการแสดงผล | ส่วนงาน |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบ Capacitive |
| ลูมิเนซ | 250cd/m2 |
| อินเตอร์เฟส LCM | อินเตอร์เฟส RGB 8 บิต |
|---|---|
| ประเภท LCD | ปกติสีดำ |
| สัมผัส IC | st1624i |
| จำนวนพิกเซล | 400 × 400 พิกเซล |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 1หน้าจอ LCD TFT รอบขนาด.6 นิ้ว |
| ประเภทการแสดงผล | HTN จอ LCD |
|---|---|
| พื้นที่ดู | 95 มม. (ยาว) * 50 มม. (กว้าง) |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| โหมดการแสดงผล | HTN เป็นลบ |
| อินเทอร์เฟซ | เข็มหมุด |
| ความละเอียด LCD | 544*506 จุด |
|---|---|
| สี | 16.7ม |
| การดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาดแผง | 3.6 นิ้ว (แนวทแยง) |
| มิติเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| แสดง | TSD จอ LCD แบบกลม |
|---|---|
| สี | ปกติสีดำ |
| ขนาด | 2.48 นิ้ว |
| สี | 262K |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| Name | 7 Segment LCD Display Module |
|---|---|
| Production Capacity | 800000000pieces/Year |
| Connector | COB+PIN |
| Driver IC | HT1623 |
| Voltage | 5.0V |